Dây nhảy quang Single-mode SC/APC-SC/APC 3m

Hãng: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ Kiện Thiết Bị Mạng của OEM
Số lượng 1 sợi Loại sợi single mode Kiểu SC/APC-SC/APC Đường kính ngoài 3.0 Suy hao chèn (dB) ≤ 0.3 Nhiệt độ hoạt động (0C) -40 ~ +75 Nhiệt độ bảo quản (0C) -40 ~+85 Đặ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây nhảy quang Single-mode SC/APC-SC/APC 3m

    Số lượng 1 sợi

    Loại sợi single mode

    Kiểu SC/APC-SC/APC

    Đường kính ngoài 3.0

    Suy hao chèn (dB) ≤ 0.3

    Nhiệt độ hoạt động (0C) -40 ~ +75

    Nhiệt độ bảo quản (0C) -40 ~+85

    Đặc trưng

    1, Suy hao chèn thấp

    2, Suy hao phản hồi cao

    Ứng dụng

    1, Mạng cáp quang.

    2, Thiết bị mạng quang

    3, CATV

    4, Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao.

    5, FTTH

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, .....

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuViệt Nam
Phụ kiện đi kèm0
Xuất xứViệt Nam
SKU8741533351626
Liên kết: Son đa năng Flat Glossy Lipstick PK01 Lily Pink The Face Shop